Kyakkyawan ziyarar abokin ciniki a Injin Jingwei
A farkon watan Yuni, kamfaninmu ya sake maraba da ziyarar abokin ciniki don duba ma'aikata a kan shafin.A wannan lokacin, abokin ciniki ya fito ne daga masana'antar noodle a Uzbekistan kuma ya kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da kamfaninmu.Makasudin ziyarar tasu ita ce tantancewa da nazarin kayan aikin fadada masana'antarsu.
Bayan gabatar da ainihin bayanan kamfaninmu ga wakilan abokan ciniki, nan da nan muka shirya ziyarar zuwa tarurrukan aiki daban-daban a cikin kamfaninmu.Wakilan abokin ciniki sun nuna sha'awa ta musamman game da aikin injin ɗinmu da kuma taron bita na kayan gyara, kuma sun yarda da ƙarfinmu a matsayin masana'antar kera injuna wanda ke samar da nasa kayan aikin.A matsayin mai kera injinan fakitin tsayawa ɗaya, muna rufe komai daga bincike da haɓakawa, samarwa, tallace-tallace, shigarwa, zuwa sabis na tallace-tallace.Muna da shekaru masu yawa na gogewa a cikin sarrafa marufi.Bugu da ƙari, mun raba wasu sabbin hanyoyin marufi masu sarrafa kansa don masana'antar noodle nan take tare da abokin ciniki.Sun nuna sha'awa sosai ga sabbin kayan marufi daban-daban a cikin tarukan mu.
Ɗaya daga cikin sabbin samfuran da aka nuna shinemiya marufi inji, wanda ya ƙunshi faifan servo da yawa da aka ƙara zuwa kayan aikin da ake dasu.Ya ba da izinin daidaita tsayin jaka kai tsaye akan mahaɗin injin-na'ura ba tare da buƙatar maye gurbin sauran abubuwan ba.Wannan ya sadu da ƙayyadaddun marufi daban-daban da abokan ciniki ke buƙata kuma ya sanya aiki mafi sauƙi kuma mafi dacewa.Mun nuna aikin kayan aiki da hanyoyin a kan shafin, muna karɓar babban yabo daga abokin ciniki.
Mun kuma nuna namuatomatik kofin / kwano noodle kayan aikin rarraba tsarinkumaatomatik tsarin dambe.Waɗannan na'urori masu sarrafa kansu za su rage farashin aiki ga abokin ciniki yayin aikin samarwa da ƙananan ƙimar tafiye-tafiye.
A ƙarshe, mun ɗauki wakilan abokin ciniki don ziyarci masana'antar mai amfani da ke kusa, Jinmailang, don sanin abin da ya faru.Wakilan abokin ciniki sun gamsu sosai lokacin da suka ga kayan aikinmu suna gudana lafiya a masana'antar Jinmailang.Sun kara tabbatar da ingancin injin mu da kuma kammala shirye-shiryen kara hadin gwiwa da kamfaninmu a nan take.
Wannan gwaninta na farko na binciken masana'anta na abokin ciniki ya sa mu sane da mahimmancin irin wannan ziyarar wajen kafa aminci da haɗin gwiwa tare da abokan ciniki.Ta hanyar nuna iyawarmu da ƙwarewarmu, mun sami nasarar samun amincewa da amincewar abokin ciniki.Ta hanyar ci gaba da haɓaka ingancin samfura da sabbin fasahohi ne kawai za mu iya ci gaba da yin gasa a cikin kasuwa mai tsananin fafatawa da cimma sakamako mai fa'ida tare da abokan cinikinmu.
Muna maraba da duk abokan ciniki masu sha'awar ziyartar kamfaninmu don dubawa da tattaunawa.
Lokacin aikawa: Juni-12-2023